ಅರ್ಜುನ್ ಸರ್ಜಾ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಿ ಇನ್ನಿಲ್ಲ! ಇವರಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದ ಕಾಯಿಲೆ ಎಂಥದ್ದು ಗೊತ್ತಾ? ಸಾಯುವ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಮುಚೆ ಏನಾಗಿತ್ತು?

ಅರ್ಜುನ್ ಸರ್ಜಾ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಿ ಇನ್ನಿಲ್ಲ! ಇವರಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದ ಕಾಯಿಲೆ ಎಂಥದ್ದು ಗೊತ್ತಾ? ಸಾಯುವ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಮುಚೆ ಏನಾಗಿತ್ತು?

ನಮಸ್ತೆ ಪ್ರಿಯ ಆತ್ಮೀಯ ಓದುಗರೇ, ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಬಹುಭಾಷಾ ನಟರಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿ ಕೊಂಡಿರುವ ನಟ ಅರ್ಜುನ್ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ತಾಯಿ ಒಂದು ವಿಧಿ ವಶ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜುನ್ ಸರ್ಜಾ ಅವರು ಮಾತೃ ವಿಯೋಗ ಎದುರಿಸುವಂತೆ ಆಗಿದೆ. ಇವರಿಗೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ಆಗಿದ್ದೇನು? ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯೋಣ. ಅದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಅವರ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಶಾಂತಿ ಕೋರಿ ತಪ್ಪದೇ ಓಂ ಶಾಂತಿಃ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ. ಹೌದು! ಜುಲೈ 23 ಅಂದ್ರೆ ನಿನ್ನೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಟ ಅರ್ಜುನ್ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಮ್ಮ ಅವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ನಗರದ ಅಪೋಲೋ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವಿಧಿವಶರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದ ಹಾಗೆ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಆದ ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಿ ಅವರು ಕಳೆದ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ವಯೋ ಸಹಜ ಖಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು ನಗರದ ಅಪೋಲೋ ದಾಖಲಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಇಂತಹ ಅವರು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಿಸದೆ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು. ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪದೇ ತಿಳಿಸಿ. ಶುಭದಿನ.

ಸುದ್ದಿ